Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp camera Tân Bình, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

Giá : 23500000
Giá Khuyến Mãi: 22915200
Sản Phẩm: Hãng Ruijie

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

📋 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Thông Số
©️ Camera RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Hãng Ruijie
🌈 Độ Nét sp Khác
🔬 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💡 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
💎 Điểm Nỗi Bật sp khac
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Thông số kỹ thuật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng SFP 100/1000
- 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports), 
- 8 combo 10/100/1000Base-T ports, 
- 4 cổng SFP+ 10GB BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440×267.5×43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
 
 
SWITCH Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
 

Tính năng nổi bật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả và được trang bị hệ điều hành OpenWRT của Ruijie, loạt chuyển đổi này cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn.
 
Cung cấp cổng mạng lên 10 gigabit với khả năng đường lên hiệu suất cao giúp thiết bị mạng Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn .
 
Bảo vệ Surge Đảm bảo sự ổn định của sản phẩm
 
Khả năng bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định thiết bị mạng.
MANET cho thiết bị chuyển mạch cho phép quản lý dự án một bước
 
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS có thể tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Nó cũng hỗ trợ MANET cho thiết bị chuyển mạch. Người dùng có thể quét mã QR của bất kỳ công tắc nào trong mạng bằng ứng dụng Ruijie Cloud để tự động thêm tất cả các công tắc trong mạng vào dự án.
 
Ứng dụng đám mây trên nền tảng đám mây
 
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS không chỉ hỗ trợ quản lý giao diện web mà còn hỗ trợ ứng dụng Switch Ruijie quản lý từ xa trên nền tảng đám mây giúp người dùng có thể xem trạng thái mạng, sửa đổi cấu hình và khắc phục sự cố tại nhà.
 

Đặc tính kỹ thuật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Thiết bị Thông số
Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng SFP 100/1000
- 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports), 
- 8 combo 10/100/1000Base-T ports, 
- 4 cổng SFP+ 10GB BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440×267.5×43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

 

RG-NBS3200-24GT4XS 24-port Gigabit Layer 2 Managed

 

 

Hãng sản xuất Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.


  • Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE

    RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE

    28,221,600 VNĐ
    Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation .

  • Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3100-8GT2SFP-P Switch POE 8 cổng RUIJIE

    RG-NBS3100-8GT2SFP-P Switch POE 8 cổng RUIJIE

    8,632,800 VNĐ
    Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T 8 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ tổng công suất PoE: 125W 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.

    Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3100-8GT2SFP Switch POE 8 cổng RUIJIE

    RG-NBS3100-8GT2SFP Switch POE 8 cổng RUIJIE

    5,042,400 VNĐ
    Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 8 cổng 10/100/1000BASE-T 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.

    Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3100-24GT4SFP Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T

    RG-NBS3100-24GT4SFP Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T

    6,837,600 VNĐ
    Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T RG-NBS3100-24GT4SFP Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.

    Lắp đặt camera tân phú RG-ES224GC Switch 24 cổng 10/100/1000BASE-T RUIJIE

    RG-ES224GC Switch 24 cổng 10/100/1000BASE-T RUIJIE

    5,860,800 VNĐ
    Switch 24 cổng 10/100/1000BASE-T RUIJIE RG-ES224GC Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T 24 cổng 10/100/1000BASE-T Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 35.7Mpps MAC: 8K Tự động nhận dạng khi kết nối camera IP, kiểm soát băng thông. Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.

    Lắp đặt camera tân phú RG-ES216GC Switch 16 cổng 10/100/1000 BASE-T RUIJIE

    RG-ES216GC Switch 16 cổng 10/100/1000 BASE-T RUIJIE

    4,408,800 VNĐ
    Switch 16 cổng 10/100/1000 BASE-T RUIJIE RG-ES216GC Layer 2 Smart Managed Switch 16 Cổng 10/100/1000BASE-T 16 cổng 10/100/1000BASE-T Tốc độ chuyển mạch: 32Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 23.8Mpps Tự động nhận dạng khi kết nối camera IP, kiểm soát băng thông..

    Lắp đặt camera tân phú RG-ES208GC Switch 8 cổng RUIJIE

    RG-ES208GC Switch 8 cổng RUIJIE

    1,504,800 VNĐ
    Switch 8 cổng RUIJIE RG-ES208GC Smart Switch dành cho hệ thống mạng doanh nghiệp. Áp dụng thiết kế quản lý đám mây nhẹ, cung cấp phản hồi nhanh hơn để hỗ trợ các tính năng phong phú hơn.

    Lắp đặt camera tân phú Máy chấm công GIGATA T9

    Máy chấm công GIGATA T9

    Liên Hệ
    Máy chấm công GIGATA T9 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3.000 dấu vân tay & 3.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ..

    Lắp đặt camera tân phú EAP615-Wall Bộ Phát Wi-Fi 6 TP-Link

    EAP615-Wall Bộ Phát Wi-Fi 6 TP-Link

    Liên Hệ
    EAP615-Wall Wi-Fi với tiêu chuẩn Wi-Fi 6 không dây tốc độ cao giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng..

    Lắp đặt camera tân phú EAP225 Wi-Fi TP-Link Gắn Trần Chuẩn N

    EAP225 Wi-Fi TP-Link Gắn Trần Chuẩn N

    Liên Hệ
    TP-Link EAP225 Wi-Fi gắn trần Chuẩn N Không dây tốc độ 300Mbps giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng..

    Lắp đặt camera tân phú EAP225 Access Point Wi-Fi Gắn Trần

    EAP225 Access Point Wi-Fi Gắn Trần

    Liên Hệ
    TP-Link EAP225 Wi-Fi Băng Tần Kép Siêu Nhanh giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng..

    Lắp đặt camera tân phú Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R

    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R

    Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,.. .

Gói camera giá rẻ
  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera Quan Sát Ip Ngoài Trời Full Hd

    Lắp Camera Quan Sát Ip Ngoài Trời Full Hd

    6,900,000 VNĐ
    Lắp camera IP Ngoài trời FULL HD dòng camera có độ phân giải 2.0MP thân chắc chắn chuyên dùng ngoài trời chịu mưa nắng , hình ảnh siêu nét , chân thật , thích hợp cho khách hàng cần lắp camera cho kho hàng , kho xưởng , khu phố , bãi xe , ngoài trời . .

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera Quan Sát Ip Khu Phố Full Hd

    Lắp Camera Quan Sát Ip Khu Phố Full Hd

    11,000,000 VNĐ
    CAMERA IP KHU PHỐ FULL HD dòng camera siêu nét , hình ảnh tốt , chân thận , để dễ dàng quản lí tại khu vực minh , CAMERA KX-2003N không chỉ lắp đặt cho khu phố không mà khách hàng lắp cho nhà xưởng , kho xưởng , bãi xe , ngoài trời , gia đình , siêu thị , trường học thì củng có thể lắp đc camera KX-2003N2 . .

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera Quan Sát Ip Kho Hàng Full Hd

    Lắp Camera Quan Sát Ip Kho Hàng Full Hd

    6,200,000 VNĐ
    Lắp đặt Camera VanTech VP-153SF yêu cầu gì đặc biệt về hệ thống dây cáp truyền, độ phân giải HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao, mẫu mã thu hút khách hàng và dễ dàng sử dụng, Camera Vantech VP-153SF có nhiều tính năng ưu việt giúp người tiêu dùng có thể quản lý gia đình và công việc một cách hiệu quả. Tại showroom camerasaigon24h phân phối và lắp đặt , tư vấn lắp đặt tất cả các loại đầu ghi, camera Camera VanTech siêu rẻ, siêu tốt và luôn đáp ứng nhu cầu thực tế người tiêu dùng Sản phẩm có tính ổn định cao khi kết nối với hệ thống camera cho chất lượng hình ảnh sắc nét.thích hợp lắp đặt cho văn phòng, nhà riêng, khu trung cư, biệt thự.

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera Quan Sát Ip Công Ty Full Hd

    Lắp Camera Quan Sát Ip Công Ty Full Hd

    7.000.000
    Lắp camera IP Công ty FULL HD là dòng camera IP KX-A2012TN3 độ phân giải 2.0MP nhỏ gọn , chắc chắn , hình ảnh siêu nét , thường lắp cho các văn phòng , công ty , ngân hàng , siêu thị , trường học . Camera IP KX-A2012TN3 tiết kiệm thời gian chi phí đi dây , lắp đặt nhanh chóng ..

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera Quan Sát Ip Căn Hộ Chung Cư

    Lắp Camera Quan Sát Ip Căn Hộ Chung Cư

    5,500,000 VNĐ
    Camera IP Căn Hộ Chung Cư là camera IP VP-2224SIP có độ phân giải 2.0MP siêu nét chất lượng cao FULL HD giúp khách hàng quan sát rỏ nét dòng IP giúp khách hàng tiết kiệm chi phí đi dây mang tính thẩm mỹ cao nên khách hàng có thể lắp camera chi Căn Hộ Chung Cư , Văn Phòng , Công Ty , Shop , Cửa Hàng , Siêu Thị ..v...v.. .

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera Quan Sát Chống Trộm Cho Gia Đình

    Lắp Camera Quan Sát Chống Trộm Cho Gia Đình

    6,300,000 VNĐ
    Lắp đặt camera quan sát báo động chống trộm cho gia đình là chi phí đáng đầu tư cho gia đình trong xã hội ngày nay. lắp đặt camera chống trộm giá rẻ chọn loại Camera IP HIKVISION DS-2CD1321-I là dòng camera chống trộm cho gia đình gia rẻ , hình ảnh siêu nét , chất lượng cao hiện nay , hồng ngoại quan sát ban đêm tốt 30 mét , độ phân giải 2.0MP FULL HD rõ nét phù hợp lắp camera cho gia đình , cửa hàng , shop , văn phòng , công ty . .

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Quan Sát Ip Fullcolor Cho Gia Đình

    Bộ Camera Quan Sát Ip Fullcolor Cho Gia Đình

    8,700,000 VNĐ
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-AF2112N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera ..

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Quan Sát Ip Full Color Thân Ngoài Trời

    Bộ Camera Quan Sát Ip Full Color Thân Ngoài Trời

    8,700,000 VNĐ
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-AF2111N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới Hỗ trợ cân bằng ánh sáng, bù sáng, chống ngược sáng, chống nhiễu 3D- DNR, chức năng Starlight giúp camera tự động điều chỉnh hình ảnh và màu sắc đẹp nhất phù hợp nhất với môi trường ánh sáng yếu.