Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp camera Tân Bình, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

Sửa Chữa Camera Quan Sát Tại Bình Chánh Uy Tín

Sửa chữa Camera quan sát tại Huyện Bình Chánh TP Hồ Chí Minh giá rẻ . Khi sử dụng Camera quan sát việc xảy ra tình trạng hỏng hóc hay sự cố là việc khó tránh khỏi tuy nhiên làm thế nào để khi sự cố xảy ra không ảnh hưởng quá nhiều đến công việc hằng ngày của các bạn ? Dịch vụ sửa chữa Camera quan sát tại Huyện Bình Chánh TP Hồ Chí Minh sẽ giúp các bạn khắc phục sự cố một cách nhanh nhất để không làm mất quá nhiều thời gian của quý báu của các bạn .


7/4/2018 1:42:52 PMMức độ quan tâm: 26384

 
 
 
Sửa chữa camera nhanh chóng tại Huyện Bình Chánh TP Hồ Chí Minh dịch vụ cung cấp bởi thiết bị thông minh Việt được khách hàng biết đến và tin tưởng trong nhiều năm qua với đội kỹ thuật sửa chữa camera, khắc phục hầu hết tất cả mọi sự cố gặp phải trên camera. Chúng tôi luôn sẵn sàng có mặt để hỗ trợ khách hàng một cách nhanh chóng và hiệu quả nhất.
 
 
binh chanh
 
 

QUY TRÌNH SỬA CHỮA CAMERA NHANH CHÓNG TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH TP HỒ CHÍ MINH

 
– Tiếp nhận thông tin sửa chữa qua thông tin và chuyển yêu cầu trực tiếp cho đội thợ sửa chữa camera
 
– Sau đó đội thợ sửa chữa camera sẽ nhanh chóng gọi điện lại cho khách hàng và có mặt tại nhà khách hàng để kiểm tra tình trạng của camera.
 
– Xác định nguyên nhân gây nên lỗi, báo giá chi phí sửa chữa camera và bắt đầu tiến hành sửa chữa.
 
– Khách hàng kiểm tra lại tình trạng của camera sau khi sửa chữa xong.
 
– Tư vấn cách vận hành và bảo vệ camera trong quá trình sử dụng
 
– Thanh toán chi phí cho dịch vụ sửa chữa camera giám sát
 

QUY TẮC LÀM VIỆC KHI SỬA CHỮA CAMERA NHANH CHÓNG TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH TP HỒ CHÍ MINH CỦA CHÚNG TÔI

 
– Kỹ thuật nhanh nhẹn, tháo vác, có mặt sau 30’ khi khách hàng liên hệ
 
– Tác phong, đồng phục chỉnh tề của công ty
 
– Nhiệt tình, trung thực, uy tín
 
– Làm việc điêu luyện chuyên nghiệp
 
– Kiểm tra đúng bệnh, báo đúng giá
 
– Đưa ra phương án sửa tối ưu, để khách hàng tốn phí thấp nhất
 
– Đặc biệt nếu máy hư hỏng nặng không thể khắc phục tại chỗ thì kỹ thuật sẽ nhận về và có phiếu ghi nhận.
 
– Thay thế kinh kiện chính hãng 100% (nếu có)
 
– Bảo hành dài hạn tùy theo từng linh kiện (0,6 – 1 năm)
 
– Làm việc 24/7 kể cả thứ 7 và chủ nhật
 

LÍ DO NÊN LỰA CHỌN SỬA CHỮA CAMERA NHANH CHÓNG TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH TP HỒ CHÍ MINH CỦA CHÚNG TÔI

 
Nhanh chóng: Chúng tôi cam kết 30 phút sẽ có mặt tại nhà quý khách hàng và giải quyết sự cố một cách nhanh nhất.
 
Tiện lợi: Dịch vụ chăm sóc 24/7 đem lại cho khách hàng dịch vụ toàn diện, tiện lợi nhất.
 
Tiết kiệm: Chúng tôi vừa là nhà cung cấp dịch vụ vừa là đại lý của các hãng thiết bị camera quan sát lớn, vì vậy đem đến chi phí thấp nhất cho khách hàng.
 
Chất lượng: Cam kết chất lượng tốt nhất. Chỉ nhận phí khi khách hàng thật sự hài lòng về dịch vụ của chúng tôi.
 

MỘT SỐ LỖI CƠ BẢN KHI SỬA CHỮA CAMERA TẠI AN THÀNH PHÁT

 
– Camera không lên hình, hình lên bị nhiễu, đen hình, chập chờn lúc có lúc không.
 
– Camera bị đen vào buổi tối hoặc khu vực ánh sáng thấp, hồng ngoại không hoạt động hoặc bị lỗi.
 
– Đầu ghi hình không lên hoặc không có tín hiệu.
 
– Đầu ghi hình không nhận ổ cứng (HDD) hoặc bị treo.
 
– Đầu ghi hình không vào xem qua mạng, hoặc vào tới đầu ghi nhưng không đăng nhập được vào.
 
– Không xem được camera từ xa.
 
– Xem camera từ xa trên máy tính nhưng không xem được trên điện thoại hoặc thiết bị khác.
 
– Camera bị sét đánh, chập điện, rơi vỡ, phá hoại, cháy nổ,…
 
– Một số lỗi khác của hệ thống camera quan sát và đầu ghi.
 
BINH CHANH
 
Khi có nhu cầu sửa chữa hay lắp đặt camera, hãy đến ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất. Với đội ngũ nhiều năm kinh nghiệm trong nghề, cùng các sản phẩm chính hãng, chúng tôi cam kết sẽ sửa chữa nhanh chóng, uy tín với chi phí thấp nhất để giúp quý khách tiết kiệm nhất.

lắp đặt camera giám sát giá rẻ chọn công ty lắp camera giám sát chất lượng ,sau đây là những website lắp camera quan sát uy tín .

Camera giá rẻ chính hãng hiện nay đang được nhiều người dùng chú ý đến. Bởi sự chất lượng và hiệu quả bảo vệ an ninh mà camera chính hãng mang lại. Vậy camera giá rẻ chính hãng có giá bao nhiêu? Nên chọn loại nào tốt?
Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé!
Máy chấm công Hikvision đang là một trong những thiết bị điện tử thay thế con người chấm ngày công đi làm của nhân viên cũng như điểm danh hằng ngày. Chúng được sử dụng phổ biến tại các văn phòng, công ty, siêu thị, cửa hàng, ... Tuy nhiên để sử dụng là hơi khó khăn đối với ngưới dùng mới tiếp cận. Vì vậy để dễ dàng hơn mời bạn xem qua hướng dẫn sử dụng máy chấm công Hikvision dưới đây nhé!
Khóa cửa vân tay PHGLock là dòng sản phẩm cao cấp chất lượng đến từ Úc, với chiếc khóa cửa thông minh độ bảo mật cao giúp bảo vệ gia đình bạn một cách dễ dàng. Sau đây là hướng dẫn sử dụng khóa cửa vân tay PHGLock bạn có thể tham khảo nhé!
Hiện nay đa số các đầu ghi hình KBvision KX-7104TD5 đều bị lỗi do firmware bị cũ chưa được cập nhật. Vì vậy sau đây An Thành Phát sẽ hướng dẫn update firmware đầu ghi hình KX-7104TD5 một cách chi tiết nhất dành cho bạn.
Lắp Router Wifi Giá Rẻ là một trong những nhu cầu cần thiết của hầu hết con người chúng ta. Với xu thế công nghệ hiện đại phát triển, Router wifi được xuất hiện và sử dụng phổ biến tại các gia đình, công ty, nhà xưởng, ...
Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
Giá: 2,050,000 VNĐ Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc
Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
Giá: 1.850.000 Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera
Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
Giá: 3,800,000 VNĐ Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …
Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
Giá: 2,640,000 VNĐ Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...
Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
Giá: 4,130,000 VNĐ Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.
Camera Wifi 360 Yoosee
Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
Giá: 2,200,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
Giá: 1,200,000 VNĐ Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa
Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
Giá: 1,500,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời
Camera Wifi Dahua 360
Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
Giá: 3,500,000 VNĐ DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.
Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
Giá: 1,600,000 VNĐ Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.
Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
Giá: 2,500,000 VNĐ DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà
Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
Giá: 1,800,000 VNĐ Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.
Lắp đặt camera tân phú XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE

XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE

2,323,200 VNĐ
Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).

Lắp đặt camera tân phú XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE

XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE

3,933,600 VNĐ
Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình..

Lắp đặt camera tân phú XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie

XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie

15,655,200 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR.

Lắp đặt camera tân phú SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream

SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream

Liên Hệ
Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng..

Sửa Chữa Camera Quan Sát Uy Tín Tại Long An

Sửa chữa Camera quan sát uy tín tại Long An . Khi sử dụng Camera quan sát việc xảy ra tình trạng hỏng hóc hay sự cố là việc khó tránh khỏi tuy nhiên làm thế nào để khi sự cố xảy ra không ảnh hưởng quá nhiều đến công việc hằng ngày của các bạn ? Dịch vụ sửa Camera quan sát uy tín tại Long An sẽ giúp các bạn khắc phục sự cố một cách nhanh nhất để không làm mất quá nhiều thời gian của quý báu của các bạn . View: 27880.

Sửa Chữa Camera Quan Sát Uy Tín Tại Bình Dương

Công ty Camera An Thành Phát chúng tôi chuyên nhận sửa chữa camera quan sát và lắp đặt các hệ thống camera quan sát với giá cả tốt nhất thị trường hiện nay với tiêu chí “Sự hài lòng của khách hàng là thành công của chúng tôi”. Với nhiều năm kinh nghiệm và đội ngũ kỹ thuật nhiệt tình chuyên nghiệp chúng tôi nhận sửa chữa tất cả các loại camera quan sát và đầu ghi hình. View: 28110.

Lắp Đặt Camera Wifi Huyện Bình Chánh Giá Rẻ

Nếu khách hàng ở Huyện Bình Chánh muốn lắp đặt camera wifi giá rẻ ở đâu, lựa chọn như thế nào thì hãy liên hệ với Công ty Camera An Thành Phát để được tư vấn về lắp đặt camera wifi Huyện Bình Chánh giá rẻ và cũng như là thi công hệ thống camera giám sát cho khách hàng nhanh chóng nhất. View: 15648.

Lắp Camera Wifi Huyện Bình Chánh Giá Rẻ

Lắp camera wifi Huyện Bình Chánh giá rẻ là cách để tiết kiệm chi phí khi thi công lắp camera wifi và đảm bảo an ninh cho khu vực mà bạn lắp camera như là hộ gia đình, cửa hàng, văn phòng, công ty,...giám sát những ai có mặt trong khu vực cần an ninh tốt nhất. View: 20470.